Nhà riêng Vương Thừa Vũ 68m² giá 13.6 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vương Thừa Vũ 68m² giá 13.6 tỷ - Giá tốt hiếm có

13.6 tỷ
68 m² - 200 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
11 Phòng
Phòng tắm
11 Phòng
Diện tích
68 m²

Căn nhà CCMN dòng tiền hiếm tại Vương Thừa Vũ, 7 tầng thang máy, 11 phòng khép kín full nội thất, đang cho thuê kín phòng, rất phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68m²
  • Bố trí:Nhà 7 tầng có thang máy, mỗi tầng bố trí 2 phòng khép kín có gác xép, tổng 11 phòng khép kín, thiết kế tối ưu cho thuê lâu dài.
  • Đặc điểm:Ngõ nông chỉ khoảng 20m ra mặt phố Vương Thừa Vũ, mặt tiền rộng, hệ thống PCCC tiêu chuẩn, thang máy vận hành êm, nội thất cao cấp đầy đủ, chủ đang tự vận hành cho thuê với giá trung bình 5–5,5 triệu/phòng/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư đông đúc, dân trí tốt, nhu cầu thuê phòng cao và ổn định quanh năm.
  • Xung quanh nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cafe và dịch vụ thiết yếu, phù hợp khách thuê là người đi làm và sinh viên.
  • Thuận tiện kết nối tới các trục đường lớn của khu Thanh Xuân và lân cận, rút ngắn thời gian di chuyển vào khu trung tâm.
  • Khu vực hạ tầng phát triển, gần các tòa nhà văn phòng và khu dân cư sầm uất, dễ khai thác tối đa công suất cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.6 tỷ (khoảng 200 triệu/m², có thể thương lượng thêm với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp với nhà đầu tư muốn sở hữu tòa CCMN dòng tiền sẵn, hộ gia đình muốn vừa ở vừa cho thuê hoặc khách cần tài sản tích lũy an toàn, thu nhập ổn định tại khu trung tâm quận Thanh Xuân.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết hiệu quả khai thác, xem nhà trực tiếp và chốt cơ hội sở hữu tòa CCMN dòng tiền hiếm tại Vương Thừa Vũ.