Nhà riêng Vũ Tùng, Bình Thạnh 45,2m² giá 3,75 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vũ Tùng, Bình Thạnh 45,2m² giá 3,75 tỷ - Chính chủ bán gấp!

3.75 tỷ
45 m² - 83 triệu/m²

Phường 2 (cũ), Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà tại hẻm 1/ Vũ Tùng, phường 2, quận Bình Thạnh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà với vị trí thuận lợi, gần các tiện ích thiết yếu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45,2m² (4x11,3m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 5m, không gian thoáng đãng, thiết kế hợp lý, sổ hồng riêng sang tên công chứng trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu Học Tô Vĩnh Diện, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Chợ Bà Chiểu chỉ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như quán ăn, siêu thị, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,75 tỷ VND
  • Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị căn nhà

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn đầu tư tại khu vực trung tâm thành phố với môi trường sống yên tĩnh và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: hẻm 1/ Vũ Tùng