Nhà riêng Vũ Hữu Thanh Xuân 29m² giá 6.55 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vũ Hữu Thanh Xuân 29m² giá 6.55 tỷ - Chính chủ bán

6.55 tỷ
29 m² - 226 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
29 m²

Nhà hiếm tại phố Vũ Hữu, Thanh Xuân, ngõ thông gần ô tô tránh, rất phù hợp cho gia đình tìm nơi an cư lâu dài trong tầm tài chính hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:29m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng thiết kế vuông vắn, không gian dễ sắp xếp phòng khách, bếp và khu nghỉ ngơi cho cả gia đình
  • Đặc điểm:Ngõ thông nhiều hướng, cách phố ô tô tránh chỉ vài bước chân, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, thuận tiện di chuyển vào trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư hiện hữu, nhiều cửa hàng tiện lợi, tạp hóa và dịch vụ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn của quận Thanh Xuân, dễ dàng kết nối sang các quận lân cận
  • Gần hệ thống trường học, chợ và siêu thị trong khu vực, phù hợp gia đình có con nhỏ hoặc người lớn tuổi
  • Khu phố phát triển, hạ tầng đồng bộ, dịch vụ ăn uống, giải trí và chăm sóc sức khỏe đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ, các cặp vợ chồng muốn sở hữu nhà riêng trung tâm Thanh Xuân, ưu tiên không gian yên tĩnh, an ninh tốt nhưng vẫn thuận tiện đi làm và cho con đi học.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh, vị trí cụ thể và hẹn lịch xem nhà trực tiếp trước khi căn đẹp này có chủ.