Nhà riêng Võ Văn Tần, Q3, 27m² 3 tầng - Vị trí đắc địa giá 4.9 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Võ Văn Tần, Q3, 27m² 3 tầng - Vị trí đắc địa giá 4.9 tỷ

4.9 tỷ
27 m² - 181 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Sở hữu ngay căn nhà riêng tại vị trí đắc địa bậc nhất trung tâm Quận 3 trên cung đường Võ Văn Tần danh giá. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m² (kích thước 3.3m x 8m, phong thủy tốt với thiết kế nở hậu)
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng kiên cố bao gồm các phòng chức năng tối ưu, kèm sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm 1 xẹt thông thoáng, kiến trúc hiện đại, bàn giao kèm nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm Quận 1 chỉ trong 5 phút
  • Gần các trường học uy tín như THCS Lê Quý Đôn, Đại học Mở TP.HCM
  • Cách bệnh viện Da Liễu và các cơ sở y tế lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe sang trọng và trung tâm thương mại
  • Dễ dàng kết nối các tuyến đường huyết mạch như Cách Mạng Tháng Tám, Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp cho gia đình trẻ muốn định cư tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có khả năng giữ giá tốt và dễ dàng cho thuê với dòng tiền ổn định tại Quận 3.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực trung tâm. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!