Nhà riêng Vĩnh Ngọc Đông Anh 52m² - Chính chủ bán giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vĩnh Ngọc Đông Anh 52m² - Chính chủ bán giá tốt

8.39 tỷ
52 m² - 161 triệu/m²

Xã Vĩnh Ngọc, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Nhà riêng 3 tầng kiên cố tại Vĩnh Ngọc, Đông Anh, ngõ thông gần ô tô, phù hợp gia đình đang tìm một nơi an cư lâu dài với pháp lý minh bạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:52m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian vuông vức, dễ bố trí nội thất cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ.
  • Đặc điểm:Nhà dân xây kiên cố, ngõ thông, cách khoảng 10m ra chỗ ô tô tránh đỗ, pháp lý chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu tại Vĩnh Ngọc, Đông Anh, môi trường sống yên tĩnh, an ninh ổn định.
  • Trong khu vực có chợ địa phương, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống trường mầm non, tiểu học, trung học trên địa bàn, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường liên xã, nhanh chóng di chuyển đến trung tâm huyện Đông Anh và sang khu vực nội đô Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.39 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình đang tìm nhà ở lâu dài tại Đông Anh, ưu tiên không gian sống yên tĩnh, ngõ rộng gần ô tô, đồng thời cần pháp lý rõ ràng để mua ở ngay hoặc kết hợp ở và làm văn phòng nhỏ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, nhận vị trí chính xác và đặt lịch xem nhà trực tiếp trước khi căn đẹp trong tầm giá này có chủ mới.