Nhà riêng Vĩnh Hưng Hoàng Mai 20m² giá 2.35 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vĩnh Hưng Hoàng Mai 20m² giá 2.35 tỷ - Chính chủ bán

2.35 tỷ
20 m² - 118 triệu/m²

Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

24 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố mới xây tại Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội với giá cực hấp dẫn! Vị trí đẹp, mặt ngõ thông thoáng, phù hợp cho gia đình nhỏ đang tìm nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 3 tầng, 2 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, mặt ngõ thông, đất ở đô thị, pháp lý đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và THCS Vĩnh Hưng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Vĩnh Hưng chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Quận Hoàng Mai qua các tuyến đường chính
  • Gần bệnh viện Thanh Nhàn khoảng 2km, đảm bảo nhu cầu y tế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần trường học và các tiện ích đô thị, đồng thời đảm bảo pháp lý an toàn với sổ đỏ chính chủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!