Nhà riêng Vĩnh Hiệp Nha Trang 41.3m² - Sổ hồng sẵn, giá tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vĩnh Hiệp Nha Trang 41.3m² - Sổ hồng sẵn, giá tốt!

2.5 tỷ
41.3 m² - 61 triệu/m²

Xã Vĩnh Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41.3 m²

Bán nhà riêng 2 tầng tại Phường Vĩnh Hiệp, Nha Trang, diện tích 41.3m², sổ hồng chính chủ. Thiết kế hiện đại, sẵn sàng dọn vào ở ngay, tiềm năng sinh lời cao.