Nhà riêng Văn Thân Quận 6, 22m², giá 1.1 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Văn Thân Quận 6, 22m², giá 1.1 tỷ - Giá tốt hiếm có

1.1 tỷ
22 m² - 50 triệu/m²

Phường 08, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
22 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại trung tâm Quận 6 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại hẻm đường Văn Thân, Phường 8, sở hữu diện tích nhỏ gọn nhưng công năng tối ưu, là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc người mua tích lũy tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m² (4.2m x 5.3m, nở hậu).
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu gỗ, không gian suốt tiện lợi để cải tạo lại theo phong cách cá nhân.
  • Đặc điểm: Nhà có số nhà riêng, điện nước chính thức, giấy tờ nguồn gốc rõ ràng, vi bằng hợp lệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cây Gõ và chợ Bình Tây, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách trường Tiểu học Võ Văn Tần khoảng 500m, thuận lợi cho việc đưa đón con em.
  • Di chuyển nhanh chóng sang Quận 5 và Quận 11 qua trục đường chính Văn Thân.
  • Gần nhiều cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ ăn uống sầm uất trong khu vực.
  • Hệ thống an ninh khu vực ổn định, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.1 tỷ (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Phù hợp với những khách hàng đang tìm kiếm căn nhà giá rẻ tại trung tâm Quận 6 để an cư, hoặc nhà đầu tư muốn cải tạo lại để cho thuê/bán lại với tiềm năng sinh lời tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ để có giá tốt nhất!