Nhà riêng Văn Quán Hà Đông 31m² giá 6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Văn Quán Hà Đông 31m² giá 6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

6 tỷ
31 m² - 194 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Nhà đẹp khu Văn Quán, Hà Đông với thiết kế 4 tầng hiện đại, ngõ gần ô tô, vào ở ngay không cần sửa chữa, hiếm nhà bán trong tầm tài chính khoảng 6 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, mặt tiền hơn 4m, thiết kế đầy đủ công năng với phòng khách, bếp ăn riêng biệt, nhiều phòng ngủ, khu vệ sinh hợp lý, có không gian để xe máy.
  • Đặc điểm:Khu vực trung tâm phường Văn Quán, ngõ gần ô tô, dân trí cao, an ninh tốt, xung quanh đầy đủ tiện ích, phù hợp gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần trung tâm khu đô thị Văn Quán, thừa hưởng công viên, hồ điều hòa và môi trường sống trong lành.
  • Tiện di chuyển tới các trường đại học khu Hà Đông như Đại học Kiến Trúc, Học viện An ninh Nhân dân, thuận lợi cho con em học tập.
  • Gần chợ dân sinh và nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày chỉ vài phút đi bộ.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống bệnh viện, phòng khám khu Hà Đông, yên tâm chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Kết nối nhanh tới trục đường Nguyễn Trãi và tuyến đường sắt trên cao, di chuyển vào trung tâm Hà Nội rất thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn an cư tại khu vực phát triển bậc nhất Hà Đông, cần không gian sống đầy đủ tiện ích, thuận lợi cho con cái đi học và bố mẹ đi làm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà trực tiếp, làm việc chính chủ, hỗ trợ thương lượng nhanh gọn cho khách thiện chí.