Nhà riêng Vạn Phúc Hà Đông 36m² giá 8.05 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vạn Phúc Hà Đông 36m² giá 8.05 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

8.05 tỷ
36 m² - 224 triệu/m²

Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Vạn Phúc, Hà Đông! Đây là một căn nhà 5 tầng hiện đại với diện tích 36m², thiết kế thông minh giúp tối ưu hóa không gian sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, các phòng đều thoáng mát
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, tầng 1 có gara ô tô, bếp và WC, các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng có phòng ngủ khép kín, tầng 5 là phòng thờ và sân phơi rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ công viên mini, không gian sống trong lành, thoáng mát
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Cách các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ chỉ vài phút đi bộ
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!