Nhà riêng Vạn Phúc Hà Đông 36m² giá 6.25 tỷ - Ô tô đỗ cửa, vị trí thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vạn Phúc Hà Đông 36m² giá 6.25 tỷ - Ô tô đỗ cửa, vị trí thuận lợi!

6.25 tỷ
36 m² - 174 triệu/m²

Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại phường Vạn Phúc, quận Hà Đông! Đây là một căn nhà lý tưởng dành cho những ai yêu thích sự thuận tiện và môi trường sống thân thiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cửa thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh chợ Vạn Phúc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, dễ dàng cho con em đi học
  • Hàng xóm thân thiện, tạo môi trường sống an lành
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc cá nhân đang tìm kiếm một không gian sống an yên, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.