Nhà riêng Vân Nội, Đông Anh 85m² giá 8 tỷ - Ngõ thông ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vân Nội, Đông Anh 85m² giá 8 tỷ - Ngõ thông ô tô đỗ cửa

8 tỷ
85 m² - 94 triệu/m²

Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội! Với diện tích 85m², ngôi nhà nằm trong khu vực ngõ thông, thuận tiện cho việc đỗ ô tô ngay trước cửa, mang lại sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: Nhà gồm 1 trệt và 1 lầu, thiết kế thông thoáng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
  • Đặc điểm: Ngõ thông, ô tô đỗ cửa, vị trí yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND phường Vân Nội 500m, thuận tiện trong việc giao dịch hành chính.
  • Gần chợ Vân Nội, chỉ mất 5 phút đi bộ để mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Hệ thống trường học từ mầm non đến cấp 3 xung quanh, lý tưởng cho các gia đình có con nhỏ.
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên bình, tiện lợi, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn dễ dàng kết nối với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội