Nhà riêng Vân Canh, Hoài Đức 30m² giá 5,38 tỷ - Pháp lý đầy đủ, tiện ích đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Vân Canh, Hoài Đức 30m² giá 5,38 tỷ - Pháp lý đầy đủ, tiện ích đỉnh!

5.38 tỷ
30 m² - 179 triệu/m²

Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mới cứng tại Vân Canh, Hoài Đức! Với thiết kế 5 tầng hiện đại, căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn tọa lạc ở vị trí thuận lợi, gần các tiện ích cần thiết cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 WC
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính: Đông Bắc, Mặt tiền: 3.4m, Nội thất cơ bản

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Winmart vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần chợ Vân Canh và Ngã Tư Canh, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng đa dạng
  • Cách trạm y tế xã Vân Canh chỉ 500m, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Gần khu mua sắm và khu đô thị Vân Canh, phong phú về dịch vụ và giải trí
  • Gần bãi xe ô tô hoạt động 24/7, thuận lợi cho việc đỗ xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,38 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn sống gần trung tâm hành chính, giáo dục và dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Đây cũng là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp thời gian xem nhà. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam