Nhà riêng Tứ Hiệp Thanh Trì 35m² 4.99 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tứ Hiệp Thanh Trì 35m² 4.99 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có

4.99 tỷ
35 m² - 143 triệu/m²

Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính Tứ Hiệp, Thanh Trì với mức giá vô cùng hợp lý. Đây là lựa chọn an cư lý tưởng cho những khách hàng đang tìm kiếm không gian sống ổn định, văn minh và tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Nhà được thiết kế tối ưu với 2 phòng ngủ ấm cúng, không gian sinh hoạt chung thoáng đãng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4.25m cực kỳ cân đối, nhà sẵn sàng để về ở ngay, khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát Chi cục Thuế huyện Thanh Trì, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Cách trường tiểu học và THCS Tứ Hiệp chỉ vài phút di chuyển, an tâm cho con trẻ đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa huyện Thanh Trì, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Kết nối thuận tiện với các trục đường huyết mạch như quốc lộ 1A và đường cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ
  • Xung quanh là hệ thống chợ dân sinh và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Thanh Trì hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao và tiềm năng tăng giá nhờ hạ tầng khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp mọi khung giờ và nhận tư vấn chi tiết về thủ tục pháp lý nhanh chóng nhất!