Nhà riêng Trường Sơn, Cẩm Lệ 61.1m² giá 3.09 tỷ - Sẵn sàng vào ở và cho thuê! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trường Sơn, Cẩm Lệ 61.1m² giá 3.09 tỷ - Sẵn sàng vào ở và cho thuê!

3.09 tỷ
61 m² - 51 triệu/m²

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà mới tại Trường Sơn, Cẩm Lệ với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi. Đây không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư cho thuê sinh lời ổn định!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61,1m² (Ngang 5,54m × Dài 11m)
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách rộng rãi, 1 phòng ngủ, bếp thoáng mát và WC khép kín; Tầng lửng có 1 phòng ngủ thêm và không gian thờ; 2 phòng trọ mới, hiện đại.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ đẹp, đường kiệt 4.5m rộng thoáng, ô tô lưu thông dễ dàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Nguyễn Hữu Thọ, kết nối sân bay và trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.
  • Chỉ cách chợ, trường học và siêu thị vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.09 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm một căn nhà ấm cúng, đồng thời cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp với giá hợp lý này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!