Nhà riêng Trương Sa, Quận 3, 42m² giá 11.75 tỷ - Sân thượng chill đẹp mắt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trương Sa, Quận 3, 42m² giá 11.75 tỷ - Sân thượng chill đẹp mắt!

11.75 tỷ
42 m² - 280 triệu/m²

Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
42 m²

Khám phá ngay căn nhà riêng tuyệt đẹp tại đường Trương Sa, Quận 3, với thiết kế 3 tầng hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người. Căn nhà nằm trong hẻm xe hơi, thuận tiện di chuyển và có sân thượng chill lý tưởng cho những buổi tối thư giãn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Nhà gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh (bao gồm 1 phòng ngủ dưới trệt)
  • Đặc điểm: Phòng ngủ master rộng rãi, thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học nổi tiếng, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút để đến bệnh viện, đảm bảo sức khỏe và an toàn cho gia đình
  • Di chuyển dễ dàng qua các tuyến đường lớn, gần Metro và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện ích xung quanh đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đáng mơ ước này, hãy gọi ngay để được xem nhà thực tế!