Nhà riêng Trương Định Hoàng Mai 15m² giá 1-2 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trương Định Hoàng Mai 15m² giá 1-2 tỷ - An cư lý tưởng!

1 tỷ - 2 tỷ
15 m² - 67 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
15 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tuyệt vời tại đường Trương Định, quận Hoàng Mai, Hà Nội! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15m²
  • Bố trí: 2 tầng với thiết kế hợp lý, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt gia đình.
  • Đặc điểm: Ngõ thông thoáng, vị trí gần trường học và chợ, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Trương Định, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Trương Định chỉ 300m, dễ dàng mua sắm thực phẩm và hàng hóa cần thiết.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1 tỷ - 2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống độc lập, thoải mái trong khu vực phát triển của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.