Nhà riêng Trương Định 41m² 7.29 tỷ - Sổ hồng sẵn! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trương Định 41m² 7.29 tỷ - Sổ hồng sẵn!

7.29 tỷ
41 m² - 178 triệu/m²

Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, vị trí đắc địa ngay sát mặt phố Trương Định, chỉ vài bước chân là ra tới phố lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:5 tầng, 3 phòng ngủ thoáng sáng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 6m, 2 mặt thoáng trước sau, cách mặt phố chỉ 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tương Mai, mua sắm thực phẩm hàng ngày cực kỳ tiện lợi
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Tương Mai, thuận tiện cho con em đi học
  • Giao thông kết nối nhanh chóng với các trục đường lớn như Giải Phóng, Trương Định
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, dân trí cao
  • Gần các cơ sở y tế và tiện ích đô thị đầy đủ tại quận Hoàng Mai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn an cư lâu dài tại khu vực sầm uất hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có pháp lý sạch, vị trí tiềm năng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!