Nhà riêng Trương Công Định Vũng Tàu 43m² ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trương Công Định Vũng Tàu 43m² ô tô vào tận nhà

4.95 tỷ
43 m² - 115 triệu/m²

Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
43 m²

Căn nhà góc 1 trệt 3 lầu hiếm có trên đường Trương Công Định, Phường 8, TP Vũng Tàu, thiết kế thông thoáng, ô tô 4 chỗ vào tận nhà, phù hợp gia đình cần không gian rộng rãi và riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:43m²
  • Bố trí:1 trệt 3 lầu gồm 4 phòng ngủ, 4WC, 1 phòng thờ, sân thượng rộng rãi thuận tiện trồng rau và thư giãn
  • Đặc điểm:Nhà góc 2 mặt hẻm thông thoáng, ô tô 4 chỗ vào nhà, thổ cư toàn bộ, có giấy phép xây dựng và bản vẽ đầy đủ, hướng Đông Bắc, kết cấu kiên cố phù hợp ở lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh
  • Dễ dàng di chuyển ra các tuyến đường chính của Phường 8 và trung tâm TP Vũng Tàu
  • Thuận tiện sinh hoạt hằng ngày với chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi trong khu vực
  • Nhiều trường học các cấp, nhà trẻ xung quanh, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các dịch vụ thiết yếu như phòng khám, nhà thuốc, cửa hàng dịch vụ và khu vui chơi giải trí địa phương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ muốn an cư tại Vũng Tàu, cần không gian sinh hoạt riêng tư với 4 phòng ngủ, hoặc các cặp vợ chồng trẻ muốn vừa ở vừa làm văn phòng nhỏ hay cho thuê homestay dài hạn.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được gửi vị trí chính xác, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.