Nhà riêng Trương Công Định Tân Bình 97.5m² giá 9 tỷ - Căn góc 2 mặt thoáng, gần ga Metro! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trương Công Định Tân Bình 97.5m² giá 9 tỷ - Căn góc 2 mặt thoáng, gần ga Metro!

9 tỷ
97.5 m² - 92 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
97.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại Trương Công Định, Tân Bình. Với vị trí đắc địa chỉ cách ga Metro Nguyễn Hồng Đào chỉ 50m, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:97.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 tầng, căn góc 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Không quy hoạch, hẻm ô tô rộng, thiết kế thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 50m đến ga Metro Nguyễn Hồng Đào, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần các trường học cấp 1, 2 và THPT, thuận lợi cho con cái đi học
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 800m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Tân Bình chỉ 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình cần không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên và tiện lợi trong di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.