Nhà Riêng Trường Chinh Tân Bình 227m² - Ô tô vào tận nhà, giá 30.5 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Trường Chinh Tân Bình 227m² - Ô tô vào tận nhà, giá 30.5 tỷ!

30.5 tỷ
227 m² - 134 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
227 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà riêng cực hiếm tại vị trí đắc địa Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình! Với diện tích lớn và pháp lý minh bạch, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:227m² (ngang 11m x dài 20,6m)
  • Bố trí:Kết cấu 1 trệt, 2 lầu kiên cố, thiết kế thông thoáng, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Hẻm nhựa 8m sạch đẹp, ô tô vào tận nhà, nằm trong khu VIP Bàu Cát với dân trí cao và an ninh tốt. Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư cao cấp Bàu Cát, dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7.
  • Gần các trường học uy tín như THCS Ngô Quyền, THPT Nguyễn Chí Thanh, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Thống Nhất, chăm sóc sức khỏe tiện lợi.
  • Tiếp cận nhanh chóng các trung tâm thương mại lớn như Pandora City, Pico Plaza, Big C.
  • Thuận tiện kết nối sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm qua trục đường Trường Chinh.
  • Khu vực sầm uất với đa dạng tiện ích mua sắm, ăn uống, giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:30.5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn tìm không gian sống rộng rãi, đẳng cấp, an ninh đảm bảo. Đặc biệt phù hợp cho các doanh nghiệp muốn đặt văn phòng kết hợp với nhà ở, tận dụng lợi thế mặt hẻm lớn và vị trí trung tâm.