Nhà riêng trung tâm Mỹ Đình 59m² giá 12.5 tỷ - Pháp lý rõ ràng, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng trung tâm Mỹ Đình 59m² giá 12.5 tỷ - Pháp lý rõ ràng, vào ở ngay!

12.5 tỷ
59 m² - 212 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²

Trải nghiệm cuộc sống tiện nghi tại trung tâm Mỹ Đình với căn nhà vừa được rao bán với diện tích 59m², mặt tiền 4m, 3 tầng, sẵn sàng cho bạn và gia đình vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, ô tô đỗ ngay cửa, 2 mặt thoáng, chỉ cách chợ vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bến xe Mỹ Đình chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các tuyến đường lớn như Đình Thôn, Nguyễn Hoàng, Lê Quang Đạo
  • Phục vụ đầy đủ cho cuộc sống với chợ, siêu thị và trường học trong khu vực
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận nội thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này!