Nhà riêng Trung Chánh Hóc Môn 48m² 3.45 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trung Chánh Hóc Môn 48m² 3.45 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.45 tỷ
48 m² - 72 triệu/m²

Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

8 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Trung Chánh, Hóc Môn với không gian sống yên tĩnh, đường trước nhà rộng thoáng cho xe hơi di chuyển dễ dàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4x12m)
  • Bố trí: Thiết kế tối ưu với 2 phòng ngủ ấm cúng và 2 nhà vệ sinh sạch sẽ
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, đường nhựa trước nhà rộng 5m, khu dân cư hiện hữu an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Trung Chánh chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học Mỹ Hòa, THCS Nguyễn An Khương
  • Kết nối nhanh chóng đến trục đường Nguyễn Ảnh Thủ và Quốc lộ 22
  • Tiếp giáp nhiều cửa hàng tiện lợi, ngân hàng và khu dịch vụ sầm uất tại trung tâm Hóc Môn
  • Không gian sống thoáng đãng, gần các khu vực cây xanh, công viên nhỏ trong khu dân cư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư ổn định, hoặc khách hàng muốn đầu tư tích lũy tài sản tại khu vực ngoại thành TP.HCM với hạ tầng giao thông kết nối thuận tiện.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!