Nhà riêng Trần Văn Đang Quận 3 58m² - Chính chủ bán, sẵn ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Văn Đang Quận 3 58m² - Chính chủ bán, sẵn ở ngay

7.7 tỷ
58 m² - 133 triệu/m²

Phường 11, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
58 m²

Nhà riêng 5 tầng trung tâm P.11, Trần Văn Đang, Quận 3, chính chủ bán, nhà đẹp kiên cố chỉ việc xách vali vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:58m²
  • Bố trí:Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng, 5 phòng ngủ, 3WC, có phòng khách, sân để xe và sân phơi riêng.
  • Đặc điểm:Nhà nở hậu tài lộc, hẻm trước 4m, hẻm hông thoáng 2 mặt, kết nối nhanh Cách Mạng Tháng 8, Tô Hiến Thành, vòng xoay Dân Chủ, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư P.11, Quận 3 sầm uất, gần nhiều chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi phục vụ hằng ngày.
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn Cách Mạng Tháng 8, Tô Hiến Thành, Ngã tư 7 Hiền và khu trung tâm Quận 1, Quận 10.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học, trung tâm ngoại ngữ và nhà trẻ, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Gần các tuyến xe buýt, dễ dàng kết nối sang Tân Bình, Phú Nhuận và các quận lân cận để đi làm, học tập.
  • Xung quanh nhiều quán ăn, cà phê, phòng gym và dịch vụ tiện ích, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7,7 tỷ (thương lượng nhẹ với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp gia đình 2-3 thế hệ muốn an cư lâu dài tại trung tâm thành phố, người làm việc khu Quận 1 - Quận 3 cần di chuyển nhanh, hoặc khách mua để giữ tiền, cho thuê ổn định nhờ vị trí đẹp và đầy đủ công năng.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà trung tâm Quận 3 này, vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, sắp xếp xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ.