Nhà riêng Trần Quốc Vượng 40m² giá 10.79 tỷ - Nội thất mới, không phải sửa chữa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Quốc Vượng 40m² giá 10.79 tỷ - Nội thất mới, không phải sửa chữa!

10.79 tỷ
40 m² - 270 triệu/m²

Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà riêng tuyệt đẹp trên phố Trần Quốc Vượng, nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn nhà 5 tầng này có diện tích 40m², nằm trong ngõ sạch sẽ, phân lô với không gian sống yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp và WC; Tầng 2 và 3 mỗi tầng có 2 phòng ngủ và WC; Tầng 4 có 2 phòng có thể làm phòng ngủ hoặc phòng làm việc; Tầng 5 là tum với sân chill cafe, tiểu cảnh.
  • Đặc điểm: Nội thất mới, đẹp, không cần sửa chữa, không có lỗi phong thủy, gần đình chùa.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đến Đại học Quốc gia Hà Nội
  • Gần AEON Mall Xuân Thủy, mua sắm tiện lợi
  • Cách ga tàu Metro chỉ vài phút đi bộ
  • Gần nhiều trường học từ mẫu giáo đến đại học, thuận tiện cho gia đình có con em học tập
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.79 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu ở gần trung tâm, học tập và làm việc tại các trường đại học, đồng thời cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!