Nhà riêng Trần Quang Khải Lý Nhân 60m² 2.999 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Quang Khải Lý Nhân 60m² 2.999 tỷ - Chính chủ bán

2.999 tỷ
60 m² - 50 triệu/m²

Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
60 m²

Nhà 3 tầng nằm sau mặt đường Trần Quang Khải, chính chủ bán, sân tiểu cảnh chill, mặt tiền rộng, đủ phòng ngủ, phòng thờ và diện tích sinh hoạt mở nên dễ vào ở hay cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:60m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp rộng rãi nối liền
  • Đặc điểm:3 tầng kiên cố, sau một nhà mặt đường, có sân tiểu cảnh riêng và ô tô/xe máy ra vào thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Lý Nhân và hệ thống trường liên cấp trong khu vực, thuận tiện cho con em đi học
  • Chợ Năng Tĩnh cách vài phút đi bộ, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm thiết yếu
  • Nằm sát khu hành chính trung tâm, dễ dàng xử lý thủ tục tại UBND huyện Lý Nhân
  • Trung tâm Y tế huyện Lý Nhân trong bán kính gần, chăm sóc sức khỏe khi cần
  • Bưu điện cùng các dịch vụ tài chính trong khu vực trung tâm, phản hồi nhanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.999 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Gia đình 3-4 người cần chỗ ở gần trường, nhân viên văn phòng hay nhà đầu tư nhỏ muốn khai thác phòng cho thuê dài hạn đều thấy thực tế và ổn định.

Liên hệ:

Đăng ký lịch xem sớm để cảm nhận không gian thực tế và thương lượng trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam