3 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Trần Quang Diệu Đống Đa 55m² 36 tỷ - Vị trí đắc địa
36 tỷ
55 m² - 655 triệu/m²
Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
9 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²
Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản mặt phố kinh doanh sầm uất ngay tại trung tâm quận Đống Đa!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:55m²
- Bố trí:5 tầng, thiết kế tối ưu (mỗi tầng 2 phòng)
- Đặc điểm:Vỉa hè siêu rộng, đường trước nhà 3 ô tô tránh, khu vực quy hoạch ổn định, sổ đỏ phân lô
Tiện ích xung quanh:
- Gần trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam, thuận tiện cho con em học tập
- Gần Bệnh viện Phụ sản Trung ương, đảm bảo chăm sóc y tế chất lượng cao
- Cách chợ Trung Liệt chỉ vài phút di chuyển, mua sắm hàng ngày cực tiện
- Khu vực dân trí cao, kinh doanh sầm uất, kết nối nhanh với trục Thái Hà, Chùa Bộc
Giá và điều kiện:
- Giá bán:36 tỷ
Phù hợp với ai:
Cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê hoặc hộ kinh doanh muốn sở hữu mặt bằng tại vị trí VIP.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!