Nhà riêng Trần Phú Mỗ Lao 39,3m² giá 8,35 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Phú Mỗ Lao 39,3m² giá 8,35 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ!

8.35 tỷ
39 m² - 214 triệu/m²

Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Trần Phú, Mỗ Lao! Với diện tích 39,3m², ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế thoáng đãng, sạch sẽ, rất phù hợp cho cuộc sống gia đình. Đây là một nơi lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39,3m²
  • Bố trí: Nhà gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp và 1 phòng tắm, thiết kế tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng, ô tô vào gần nhà, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân đến Phố Trần Phú, thuận tiện di chuyển.
  • Gần Ga tàu điện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Xung quanh có đầy đủ trường học, từ mẫu giáo đến cấp 3, thuận lợi cho việc học hành của con cái.
  • Cách chợ Mỗ Lao chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực có nhiều khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!