5 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Hà Nội
- Quận Hoàn Kiếm
Nhà riêng Trần Nhật Duật, Hoàn Kiếm 33m² 14.1 tỷ - Vị trí cực đẹp
14.1 tỷ
33 m² - 427 triệu/m²
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²
Sở hữu ngay nhà phố trung tâm Hoàn Kiếm, vị trí đắc địa thuận lợi kinh doanh và định cư lâu dài!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:33m²
- Bố trí:3 tầng + 1 tum chắc chắn
- Đặc điểm:Nhà chính chủ, kết cấu bền vững, nằm tại khu vực sầm uất, giao thương nhộn nhịp.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Hàng Khoai và chợ Đồng Xuân, thuận tiện mua sắm hàng hóa mỗi ngày
- Cách bệnh viện Việt Đức và Bệnh viện Phụ sản Trung ương chỉ vài phút di chuyển
- Gần hệ thống trường học các cấp tại quận Hoàn Kiếm, môi trường giáo dục tốt
- Vị trí trung tâm phố cổ, kết nối nhanh chóng với các trục đường lớn
- Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp để vừa ở vừa kinh doanh
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:14.1 tỷ
Phù hợp với ai:
Bất động sản lý tưởng cho các gia đình muốn sinh sống tại trung tâm thủ đô hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có giá trị cao, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cực tốt.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất với chính chủ!