Nhà riêng Trần Não 95m² 18.9 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Não 95m² 18.9 tỷ - Vị trí đẹp hiếm có

18.9 tỷ
95 m² - 199 triệu/m²

Phường Bình An, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Sở hữu ngay bất động sản hiếm có tại lõi trung tâm Trần Não – Lương Định Của với thế đất nở hậu cực đẹp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:95m² (4.5m x 21m, nở hậu gần 9m)
  • Bố trí:Hiện có dãy 7 phòng trọ đang khai thác, phù hợp xây CHDV, Villa hoặc tòa nhà văn phòng
  • Đặc điểm:Vị trí VIP, cách mặt tiền chỉ một căn, ô tô vào nhà thoải mái, phong thủy cực tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu Thảo Điền, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cao cấp và quốc tế
  • Gần các trường quốc tế danh tiếng như BIS, ISHCMC
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường chính Mai Chí Thọ và Xa lộ Hà Nội
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông cực kỳ thuận tiện
  • Gần hệ thống siêu thị, trung tâm thương mại và các tiện ích đô thị hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18.9 tỷ
  • Pháp lý:Sổ hồng riêng chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền từ căn hộ dịch vụ (CHDV), khách mua xây Villa sang trọng hoặc doanh nghiệp cần làm trụ sở văn phòng tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết nhất!