Nhà riêng Trần Khát Chân 27m² giá 5 tỷ - Gần ô tô qua, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Khát Chân 27m² giá 5 tỷ - Gần ô tô qua, sổ đỏ chính chủ!

5 tỷ
27 m² - 185 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
27 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tại phố Trần Khát Chân, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Với diện tích 27m², nhà thiết kế thông minh và tiện nghi, là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm khu bếp, chỗ để xe và WC; Tầng lửng là phòng khách; Tầng 2 và 3 mỗi tầng 1 phòng ngủ và WC; Tầng 4 có 1 phòng nhỏ có thể làm ngủ và ban công thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong ngõ nông, xe ô tô có thể qua lại dễ dàng, sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Trần Khát Chân chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, thuận tiện cho nhu cầu vui chơi giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với những gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi và thân thiện, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam