Nhà riêng Trần Hưng Đạo Q1 42m2 giá 7.4 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Hưng Đạo Q1 42m2 giá 7.4 tỷ - Giá tốt hiếm có

7.4 tỷ
42 m² - 176 triệu/m²

Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Nhà riêng hẻm 3m thoáng, sát mặt tiền Trần Hưng Đạo, đối diện khách sạn cao cấp, hiếm có trong tầm giá 7.4 tỷ ngay trung tâm Quận 1.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m2
  • Bố trí:Nhà hiện trạng 2 tầng, ngang 3.6m dài 13m, dễ bố trí lại công năng sử dụng theo nhu cầu gia đình hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm:Hẻm 3m thông thoáng sát mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, gần khách sạn Pullman, thuận lợi xây mới 5 tầng, pháp lý chuẩn sổ hồng riêng, mua bán nhanh gọn.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm Quận 1, di chuyển nhanh đến chợ Bến Thành, khu phố đi bộ và các trục đường huyết mạch.
  • Khu vực dân cư kết hợp kinh doanh sầm uất, xung quanh nhiều nhà hàng, quán cà phê, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ giải trí.
  • Thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn như Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh, Trần Phú, dễ dàng sang các quận lân cận.
  • Gần khu tập trung tòa nhà văn phòng, ngân hàng, cơ quan hành chính, phù hợp người làm việc tại trung tâm thành phố.
  • Trong bán kính ngắn có đầy đủ trường học, bệnh viện và siêu thị, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn an cư ngay trung tâm Quận 1, những ai cần ở gần nơi làm việc, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm đất trung tâm để xây mới 5 tầng làm nhà ở kết hợp cho thuê căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty nhỏ.

Liên hệ:

Quan tâm liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt với chủ cho khách thiện chí.