Nhà riêng Trần Đồng Vũng Tàu 33m² giá 3.85 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Đồng Vũng Tàu 33m² giá 3.85 tỷ - Chính chủ bán

3.85 tỷ
33 m² - 117 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà mới xây 100% ngay trung tâm Vũng Tàu, hẻm gần mặt tiền đường Trần Đồng, dọn vào ở kịp đón Tết, pháp lý rõ ràng và chính chủ đứng bán.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ và ban công phơi đồ tiện lợi.
  • Đặc điểm:Nhà mới 100% full thổ cư, nở hậu đẹp, đã hoàn công, hướng Tây Bắc thoáng mát, nội thất cơ bản còn mới, hẻm xe máy rộng chỉ vài bước ra mặt tiền đường Trần Đồng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm gần mặt tiền đường Trần Đồng, kết nối nhanh đến các trục đường trung tâm thành phố Vũng Tàu
  • Gần chợ khu vực Phường 3, thuận tiện mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm mỗi ngày
  • Cách biển Bãi Trước chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng dạo biển, tập thể dục và thư giãn cuối tuần
  • Gần trường học các cấp tại Phường 3, phù hợp gia đình có con nhỏ đang đi học
  • Khu vực trung tâm sầm uất với nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị điện máy và dịch vụ ăn uống, giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người làm việc tại trung tâm Vũng Tàu cần nơi ở ổn định, tiện đi lại, thích không gian gọn gàng, đầy đủ công năng và có thể dọn vào ở ngay mà không cần sửa sang nhiều.

Liên hệ:

Quan tâm nhà trung tâm Vũng Tàu giá tốt, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà thiện chí.