Nhà riêng Trần Đình Tri 61m² giá 5.3 tỷ - Full nội thất, ô tô tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Đình Tri 61m² giá 5.3 tỷ - Full nội thất, ô tô tận nhà

5.3 tỷ
61 m² - 87 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng hiện đại, thiết kế tinh tế với 2 mặt kiệt thoáng đãng, chỉ vài bước chân là chạm tới biển Nguyễn Tất Thành!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:61.3m²
  • Bố trí:3 tầng đầy đủ công năng; Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, 1 PN, 1 WC, bếp; Tầng 2: 2 PN khép kín; Tầng 3: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm:2 mặt kiệt ô tô vào tận nơi, tặng toàn bộ nội thất cao cấp và thiết bị điện tử (tivi, điều hòa, tủ lạnh, máy nước nóng...).

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ 200m, không khí trong lành, lý tưởng để nghỉ dưỡng
  • Chỉ 150m đến chợ Trần Đình Tri, thuận tiện mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Hòa Minh, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Khu vực dân cư đông đúc, dân trí cao, đảm bảo an ninh và không gian sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn mua làm căn hộ nghỉ dưỡng gần biển với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!