Nhà riêng Trần Bình Trọng, Quận Bình Thạnh, 24m² giá 3.07 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Bình Trọng, Quận Bình Thạnh, 24m² giá 3.07 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

3.07 tỷ
24 m² - 128 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại Trần Bình Trọng, Quận Bình Thạnh! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vức, cách hẻm xe hơi 10m, cách mặt tiền 50m, thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Đậu, Nơ Trang Long, Thích Quảng Đức.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Trần Quốc Toản, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bà Chiểu khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Nhân Dân 115 chỉ 1.5km, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố chỉ mất khoảng 10 phút bằng xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.07 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội tốt tại khu vực quận Bình Thạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!