Nhà Riêng Trần Bá Giao Gò Vấp 38m² 7.25 Tỷ Sẵn Sàng Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Trần Bá Giao Gò Vấp 38m² 7.25 Tỷ Sẵn Sàng Ở Ngay!

7.25 tỷ
38 m² - 191 triệu/m²

Phường 05, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
38 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà mới tinh với thiết kế hiện đại tại khu vực trung tâm Phường 5, Quận Gò Vấp, mang đến không gian sống tiện nghi và đẳng cấp cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m² (kích thước 4m x 9.5m)
  • Bố trí: Thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu không gian sinh hoạt.
  • Đặc điểm: Nhà mới hoàn thiện cực đẹp, kết cấu chắc chắn, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Emart Gò Vấp và Vincom Plaza Phan Văn Trị chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường Đại học Công nghiệp TP.HCM (IUH) và hệ thống trường học các cấp
  • Thuận tiện di chuyển ra Bệnh viện Quân y 175 và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Gần chợ Gò Vấp, khu vực sầm uất với đầy đủ dịch vụ ăn uống và giải trí
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh và trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.25 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ cần nhiều phòng ngủ, người làm việc tại khu vực Gò Vấp, Bình Thạnh hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp và thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp Gò Vấp đang chờ đón bạn, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất!