Nhà riêng Trần Bá Giao Gò Vấp 119m² 13.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Trần Bá Giao Gò Vấp 119m² 13.9 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

13.9 tỷ
119 m² - 117 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

24 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
119 m²

Sở hữu ngay căn nhà diện tích lớn, sát kênh Tham Lương thoáng mát với hẻm ô tô thông thoáng, cực kỳ lý tưởng để ở hoặc kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:119m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, 8 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam mát mẻ, full nội thất cao cấp, trang bị hệ thống PCCC an toàn, hẻm ô tô 5m thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách các trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Sát bờ kè kênh Tham Lương, không gian xanh mát, thoáng đãng
  • Giao thông kết nối thuận tiện ra các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đông thành viên, người muốn làm văn phòng công ty hoặc đầu tư kinh doanh dịch vụ lưu trú, homestay nhờ số lượng phòng ngủ lớn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!