Nhà riêng Tôn Đức Thắng 50.3m² - Ô tô vào tận nhà, chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tôn Đức Thắng 50.3m² - Ô tô vào tận nhà, chính chủ!

24 tỷ
50.3 m² - 477 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
50.3 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà riêng tại phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, nơi ô tô có thể vào tận cửa, mặt tiền rộng rãi và sổ đỏ chính chủ đang chờ đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50.3m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng + 1 tum (tổng 4 tầng), thiết kế 2 mặt thoáng, bao gồm 4 phòng ngủ và 3 WC. Tầng 1 thông sàn tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng. Ngõ rộng 5m, ô tô tránh nhau thoải mái, thông thoáng, cách mặt phố Tôn Đức Thắng chỉ khoảng 50m. Mặt tiền nhà rộng trên 8m.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch. Vị trí đắc địa tại trung tâm quận Đống Đa, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, một trong những biểu tượng văn hóa của Hà Nội.
  • Cách Ga Cát Linh (tuyến Metro 2A) khoảng 1km, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Bệnh viện Đa khoa Đống Đa, đảm bảo tiện ích y tế.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như Tiểu học Văn Chương, THCS Phan Chu Trinh.
  • Gần chợ Hàng Bột và nhiều siêu thị mini, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:24 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lâu dài tại trung tâm Hà Nội, tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi. Phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tầng 1 hoặc cho thuê sinh lời. Đặc biệt thích hợp cho những ai ưa thích sự thuận tiện di chuyển và các tiện ích công cộng.