Nhà riêng Tôn Đản Quận 4 51m² giá 6.999 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tôn Đản Quận 4 51m² giá 6.999 tỷ - Giá tốt hiếm có

6.999 tỷ
51 m² - 137 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
51 m²

Nhà 2 tầng rộng rãi tại đường Tôn Đản, Quận 4, hẻm gần mặt tiền khoảng 10m, phù hợp gia đình đang tìm nơi an cư lâu dài tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, không gian sinh hoạt chung thoáng, dễ bố trí nội thất.
  • Đặc điểm: Nhà còn tốt, hẻm trước nhà sạch sẽ, cách mặt tiền đường Tôn Đản khoảng 10m, khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Vĩnh Hội, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ địa phương, dễ dàng mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách cây xăng trong khu vực chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho việc đi làm và công tác
  • Gần nhà thờ trong khu vực, phù hợp gia đình có nhu cầu sinh hoạt tôn giáo
  • Khu dân cư sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, sinh hoạt tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình nhiều thành viên cần 4 phòng ngủ, muốn ở gần trung tâm Quận 4 với đầy đủ tiện ích, cũng thích hợp cho khách mua để đầu tư cho thuê lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà thực tế, giá còn thương lượng cho khách hàng có thiện chí.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam