Nhà riêng Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, Quận 12 - 31m² giá 1.7 tỷ - Pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tô Ngọc Vân, Thạnh Xuân, Quận 12 - 31m² giá 1.7 tỷ - Pháp lý rõ ràng!

1.7 tỷ
31 m² - 55 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tại phường Thạnh Xuân, Quận 12! Ngôi nhà được xây dựng kiên cố, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ, là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế thông thoáng, phù hợp cho gia đình đông người, gần gũi với thiên nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc Lộ 1A chỉ 300m, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Chỉ mất 5 phút để đến Gò Vấp, dễ dàng tiếp cận khu vực trung tâm
  • Gần chợ, siêu thị và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Trường học các cấp gần nhà, rất thuận lợi cho việc học hành của trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.7 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và có đầy đủ tiện ích xung quanh. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho những ai muốn kinh doanh cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội