Nhà riêng Tô Ngọc Vân Quảng An 76m² giá 26.8 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tô Ngọc Vân Quảng An 76m² giá 26.8 tỷ - Chính chủ bán gấp!

26.8 tỷ
76 m² - 353 triệu/m²

Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mới tại đường Tô Ngọc Vân, phường Quảng An, quận Tây Hồ. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản đẳng cấp với thiết kế hiện đại và nội thất nhập khẩu chất lượng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: Nhà thiết kế hiện đại với nội thất sang trọng, ngõ thông thoáng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, xe ô tô đỗ cửa, không gian thoáng đãng trước sau.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Tây, không gian sống trong lành và gần gũi với thiên nhiên.
  • Cách trường mầm non Quảng An chỉ 500m, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Tây Hồ, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông hoàn thiện.
  • Gần bệnh viện Đa khoa huyện Tây Hồ, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và an ninh tại khu vực cao cấp của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đáng mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.