Nhà riêng Tổ 3 Đa Sỹ, Kiến Hưng 33m² 6.58 tỷ - Full nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tổ 3 Đa Sỹ, Kiến Hưng 33m² 6.58 tỷ - Full nội thất cao cấp

6.58 tỷ
33 m² - 199 triệu/m²

Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Nhà riêng Tổ 3 Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông 33m², 3 phòng ngủ, full nội thất cao cấp, ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà, vào ở ngay.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Hà Đông
Phường/Xã: Phường Kiến Hưng
0
So sánh