Nhà riêng Tỉnh Lộ 10, Quận Bình Tân, 27m² giá 3.3 tỷ - Sổ riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Tỉnh Lộ 10, Quận Bình Tân, 27m² giá 3.3 tỷ - Sổ riêng chính chủ!

3.3 tỷ
27 m² - 122 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Tỉnh Lộ 10, Quận Bình Tân! Với thiết kế 1 trệt 1 lầu, căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các bạn trẻ muốn có không gian sống riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà có sổ riêng, chính chủ, tiện nghi đầy đủ, giá thương lượng nhẹ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hóa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Bình Hưng Hòa khoảng 1km, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Gần các trục đường lớn như Đường 29 và Tên Lửa, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc cặp đôi trẻ đang tìm kiếm một không gian sống riêng tư, thoải mái và thuận tiện giao thông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và có cơ hội thương lượng giá tốt nhất!