Nhà riêng Thụy Phương, Bắc Từ Liêm 71m² 13.68 tỷ - Ô tô tránh, view hồ cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thụy Phương, Bắc Từ Liêm 71m² 13.68 tỷ - Ô tô tránh, view hồ cực đẹp

13.68 tỷ
71 m² - 193 triệu/m²

Phường Thụy Phương, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

21 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Sở hữu ngay không gian sống lý tưởng với căn nhà lô góc thoáng đãng, view hồ cực chill tại Thụy Phương!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:71m²
  • Bố trí:Nhà lô góc, mặt tiền rộng 6m cực thoáng
  • Đặc điểm:Đường rộng ô tô tránh nhau, không gian yên tĩnh, view hồ mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thụy Phương, mua sắm nhu yếu phẩm cực kỳ tiện lợi
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Thụy Phương, thuận tiện cho con em
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường lớn Phạm Văn Đồng và đường Tây Thăng Long
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, không khí trong lành nhờ gần hồ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn tìm không gian sống rộng rãi, thoáng đãng hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý chuẩn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!