Nhà riêng Thụy Phương 30m² giá 6.55 tỷ - Sổ đỏ đẹp, ô tô tránh nhau! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thụy Phương 30m² giá 6.55 tỷ - Sổ đỏ đẹp, ô tô tránh nhau!

6.55 tỷ
30 m² - 218 triệu/m²

Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Khám phá ngay căn nhà riêng đẳng cấp tại Thụy Phương, Bắc Từ Liêm! Với diện tích 30m², căn nhà mới cứng này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn. Vị trí đắc địa, chỉ chục mét ra đường ô tô, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Thụy Phương, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thụy Phương chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển vào nội thành
  • Gần bệnh viện 19-8, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!