Nhà riêng Thúy Lĩnh Hoàng Mai 38m² 6.85 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thúy Lĩnh Hoàng Mai 38m² 6.85 tỷ - Ô tô vào tận nhà

6.85 tỷ
38 m² - 180 triệu/m²

Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Nhà thang máy tại Thúy Lĩnh, Hoàng Mai, thiết kế hiện đại, ô tô qua nhà, phù hợp vừa ở vừa cho thuê dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:38m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, có thang máy nhập khẩu, thiết kế tối ưu công năng, ô tô có thể đi qua trước nhà
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch, nhà đẹp chỉ việc về ở hoặc khai thác cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường mầm non, tiểu học và THCS tại khu vực Lĩnh Nam, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Khu phố dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, dễ dàng cho thuê mặt bằng hoặc phòng ở
  • Gần chợ dân sinh và nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Giao thông kết nối thuận tiện đến các trục đường chính của quận Hoàng Mai và về trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc đa thế hệ đang tìm nhà ở nội thành Hà Nội có thang máy, ô tô qua nhà, vừa ở vừa cho thuê giữ dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.