Nhà riêng Thống Nhất Gò Vấp 44m² giá 3.79 tỷ - Chính chủ bán! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thống Nhất Gò Vấp 44m² giá 3.79 tỷ - Chính chủ bán!

3.79 tỷ
44 m² - 86 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
44 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố Thống Nhất, Gò Vấp với mức giá cực tốt, hẻm nhựa rộng thoáng, cực kỳ thuận tiện di chuyển!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:Trệt, lửng, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Hẻm nhựa 5m sạch sẽ, cách đường lớn bờ kênh Tham Lương chỉ 35m, vị trí cực đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách các trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Kết nối nhanh chóng với đường Tham Lương và các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian an cư tại khu vực dân cư đông đúc, tiện nghi và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!