Nhà riêng Thới An, Quận 12, 99m² giá 5.868 tỷ - Bán gấp giảm giá mạnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thới An, Quận 12, 99m² giá 5.868 tỷ - Bán gấp giảm giá mạnh!

5.868 tỷ
99 m² - 59 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
99 m²

Chủ nhà cần bán gấp với mức giá cực hấp dẫn, đã giảm mạnh xuống chỉ còn 5.868 tỷ VND. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại khu vực Thới An, Quận 12.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, khách, bếp
  • Đặc điểm: Full nội thất, hẻm xe hơi 4m, vị trí siêu đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần bệnh viện và các trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.868 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!