Nhà riêng Thới An 15, Quận 12, 26m² giá 1.85 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thới An 15, Quận 12, 26m² giá 1.85 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

1.85 tỷ
26 m² - 71 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
26 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại khu vực sầm uất Quận 12 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới về định cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: Kết cấu thông minh gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ trang nghiêm và sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà trang bị sẵn hệ thống năng lượng mặt trời tiết kiệm điện, thiết kế hiện đại, kiên cố, vào ở ngay không cần sửa chữa.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Thới An, khu vực an ninh tốt, dân trí cao
  • Cách trường Tiểu học Thới An khoảng 500m, thuận tiện đưa đón con nhỏ
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển ra chợ Thới An, mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày vô cùng thuận tiện
  • Dễ dàng kết nối với Quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển về trung tâm hoặc các quận lân cận
  • Gần hệ thống cửa hàng tiện lợi, ngân hàng và các dịch vụ ăn uống dọc đường Lê Thị Riêng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 1.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, đầy đủ công năng tại Quận 12 hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị thực, dễ dàng cho thuê.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay với chính chủ để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và sở hữu căn nhà với mức giá tốt nhất thị trường!