Nhà riêng Thế Lữ 52m² 4 tầng - Ô tô đỗ gần nhà - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Thế Lữ 52m² 4 tầng - Ô tô đỗ gần nhà - Sẵn sàng ở ngay

4.299 tỷ
52 m² - 83 triệu/m²

Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

17 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
52 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà xây độc lập với thiết kế hiện đại, vị trí đắc địa tại trung tâm quận Hồng Bàng. Căn nhà tọa lạc tại ngõ nông, thẳng, chỉ cách mặt đường Thế Lữ 50m, mang đến không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (ngang gần 7m)
  • Bố trí: 4 tầng độc lập, công năng bao gồm: phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây độc lập cực kỳ chắc chắn, thiết kế sang trọng, hiện đại. Đặc biệt chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp cho khách hàng thiện chí.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp tại quận Hồng Bàng, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ dân sinh chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần các cơ quan hành chính và ngân hàng tại khu vực trung tâm quận.
  • Cách trung tâm thành phố Hải Phòng và các tuyến đường lớn chỉ vài phút lái xe.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.299 tỷ (có thỏa thuận cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, đầy đủ công năng tại khu vực trung tâm. Với thiết kế hiện đại và nội thất sẵn có, khách hàng có thể dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp thời gian xem nhà thực tế trước khi căn hộ tuyệt vời này tìm được chủ nhân mới!